XQ Series waya sanduna harbi ayukan iska mai ƙarfi inji rungumi dabi'ar cikakken kariya da kuma zana inji ba ya bukatar tushe.
An sanye shi da ƙarfi mai ƙarfi Impeller Head a cikin ɗakin tsaftacewa don sandunan waya.
Yana da ƙananan sassa masu amfani, sauyawa mai sauƙi da sauri, da ingantaccen samarwa.
Fuskar waya bayan harbe-harbe ta wannan na'ura tana nuna rashin daidaituwa iri ɗaya, yana ƙara mannewa na aluminum-clad;Tufafin jan karfe.
Yana sanya suturar ta zama uniform kuma baya faɗuwa.
Yana kawar da damuwa na ciki da aka haifar yayin aikin zanen waya.
Yana ƙara ƙarfin juriya da juriya na saman waya Danniya lalata fasa aiki, don samun rayuwar sabis na dindindin.
A'a. | Abu | Suna | Siga | Naúrar |
1 | Sandunan waya | Girman | Ø4.5-30 | mm |
2 | Impeller Head | Samfura | QBH036 | |
Yawan | 4 | saiti | ||
Diamita impeller | 380 | mm | ||
Ƙarfin fashewa | 300 | kg/min | ||
Gudun fashewa | 80 | m/s | ||
Ƙarfi | 8*18.5 | KW | ||
3 | Harbin karfe | Diamita | 1.2-1.5 | mm |
Ƙarin farko | 2.5 | T | ||
4 | Bucket lif | Ƙarfin ɗagawa | 75 | T/H |
Gudun gudu | > 1.2 | m/s | ||
Ƙarfi | 7.5 | KW | ||
5 | Screw conveyor | iya isarwa | 75 | T/H |
Ƙarfi | 4 | KW | ||
6 | Mai raba | Matsakaicin kashi | 75 | T/H |
Gudun iskar yankin rabuwa | 4-5 | m/s | ||
Ƙarfi | 4 | KW | ||
7 | Ƙarar iska | Jimlar ƙarar iska | 9000 | m3/h |
Dakin tsaftacewa | 6000 | m3/h | ||
Mai raba | 3000 | m3/h | ||
Busa ƙarfi | 7.5 | KW | ||
8 | Jimlar iko | 100 | KW |
Hanyoyin Waya na XQ SeriesInjin fashewar harbikayan aikin tsabtace nau'in harbi ne na musamman don Sandunan Waya.
Ya ƙunshi ɗakin share fage na harbi;Impeller Head taro;Karfe harbi kewayawa tsarin tsarkakewa;Tsarin kawar da kura da tsarin kula da Wutar Lantarki.
A. Tsaftace:
Jikin ɗakin tsaftacewa yana walda da farantin karfe da ƙarfe na tsari, wanda aka yi masa layi tare da faranti masu karewa.
Dakin tsaftar fashewar fashewar harbin yana sanye da tarin gungun masu fashewar harbi guda 4.
Kowane saitin na'urori masu fashewa na harbi suna a kusurwa zuwa jagorancin tafiyar da aikin don tabbatar da cikakkiyar fashewar fashewar kayan aikin da aka tsaftace.
Domin a rage zubar da komai na majigi kamar yadda zai yiwu, ta yadda za a kara yawan amfani da harbi da rage lalacewa a kan allon kariya don tsaftace ɗakin.
Farantin kariyar ɗakin fashewar harbi yana ɗaukar babban farantin kariyar ferrochrome mai juriya da tasiri mai kauri na 12mm.
Babban simintin goro mai hexagonal na kamfaninmu ne ke ɗaukar nauyinsa, kuma tsarinsa da wurin tuntuɓar farantin kariyar ya fi girma, wanda zai iya hana harbin karfe shiga cikin harsashi yadda ya kamata saboda sassauta goro.
B.Impeller Head taro
Taron Shugaban Impeller ya ƙunshi Shugaban Impeller, Mota, bel ɗin bel;Pulley da sauransu.
C.Steel harbi wurare dabam dabam tsarkakewa tsarin:
Karfe harbi wurare dabam dabam tsarkakewa tsarin za a iya raba wurare dabam dabam tsarin da kuma harbi abu rabuwa da tsarkakewa tsarin.
Ya ƙunshi na'ura mai ɗaukar hoto;Bucket lif;Separator, pneumatic (ko electromagnet kore) Karfe harbi wadata gate bawul, karfe harbi bayarwa bututu, da dai sauransu.
a.Mai raba:
An ƙera wannan maɓalli na musamman don rarraba ƙananan diamita kayan harbi.
Ya ƙunshi tsarin rabuwar iska, ciki har da: Ƙofar iska;Allon;Harsashi rabuwa, Connection bututu, Daidaita farantin, da dai sauransu.
Cakudar harbi da yashi da aka fitar daga hoist din ana “swave” ta hopper.
Saboda nau'in nau'i daban-daban na harbi, yashi, oxides da ƙura, bayan an busa shi ta hanyar iska.
b.Tsarin rarraba harbin karfe:
Ana amfani da bawul ɗin ƙofar harbi da ke sarrafa silinda don sarrafa samar da harbin karfe a nesa mai nisa.
Za mu iya ta hanyar daidaita kusoshi a kan mai sarrafa harbi don samun adadin fashewar harbin da ake buƙata.
Kamfaninmu ne ke haɓaka wannan fasaha da kansa.
Zaɓin harbi: Ana ba da shawarar yin amfani da simintin ƙarfe na ƙarfe, taurin LTCC40 ~ 45.
D.Tsarin kawar da kura:
An sanye wannan kayan aiki tare da mai tara kura mai tace harsashi.
Tsarin cire ƙura ya haɗa da mai tara ƙura;fan da fan bututu, da kuma haɗa bututu tsakanin kura da na'ura mai masauki.
Tsarin kawar da ƙura na musamman da inganci:
① Mun zabi mafi ci-gaba da m uku-mataki kura kau model.
② Cire ƙura na farko shine ɗakin gyara harbi wanda aka tsara a saman kayan aiki.
③ Zauren matsuguni wani ɗaki ne na inertial wanda ya dace da ƙa'idar aerodynamic, wanda zai iya fahimtar ingantaccen daidaitawar harbi ba tare da haifar da asarar matsa lamba ba.
④ Ƙaddamar da bawul ɗin hanya ɗaya don hana samuwar isar da iska a cikin ƙananan ɓangaren ɗakin zama, wanda zai iya cimma nasarar harbi.
⑤ Manufar wannan matakin cire ƙura shine don magance matsalar bututun yashi da kuma tara yashi.
⑥ Cire ƙura ta biyu shine kawar da ƙura marar aiki.Manufar wannan matakin cire ƙura shine don daidaita ƙura mafi girma da kuma ƙara rayuwar sabis na kayan tacewa.
⑦ A ƙarshe, shine jerin LSLT babban inganci mai jujjuyawar ƙura mai tara ƙura.
⑧ Yana da wani sabon ƙarni na high-ingancin ƙura tara wanda aka tsara da kuma kerarre ta kamfanin mu a kan tushen absorbs cikin gida da kuma a kan fasahar ci-gaba da kuma yana da wadannan abũbuwan amfãni:
Amfani da sarari mai tsayi sosai:
(1) An shirya harsashin tacewa a cikin nau'i mai ninke.
(2) Rabon wurin tacewa zuwa ƙarar sa shine sau 30-40 na jakar matattarar gargajiya, ya kai 300m2 / m3.
(3)Amfani da harsashin tacewa zai iya sa tsarin mai tara ƙura ya zama mafi ƙanƙanta, yana rage girman ƙasa da sarari na mai tara ƙura.
Kyakkyawan ceton kuzari, tsawon rayuwar tacewa:
(1) Nau'in nau'in ƙura mai ƙira yana da babban nauyin kayan tacewa da kuma babban yanki na tacewa a cikin ƙaramin ƙara, wanda zai iya rage saurin tacewa, rage juriya na tsarin, rage farashin aiki, da adana makamashi.
(2)Ƙarancin saurin tacewa kuma yana rage ɓarnar ɓarnar kayan tacewa ta hanyar iska kuma yana tsawaita rayuwar harsashin tacewa.
Harsashin tacewa mai mahimmanci yana da mafi kyawun hanyar gyarawa, wanda ya dace da sufuri, shigarwa da kuma kiyayewa, kuma za'a iya sauƙaƙewa da haɗuwa da mutum ɗaya, wanda ya rage girman aikin kulawa.
Kyakkyawan aikin sabunta harsashin tacewa:
(1) Yin amfani da bugun jini, girgizawa ko tsaftacewar iska, ana iya sake farfado da harsashin tacewa cikin sauƙi, kuma tasirin tsaftacewa yana da kyau.
(2) Fasahar cire ƙurar tacewa na harsashin tace sabon ƙarni ne na kawar da kura irin na jaka, kuma shine fasahar tacewa na ƙarni na 21.
Matsakaicin ƙurar ƙura na wurin aiki a kan wurin ya cika ka'idodin kare muhalli na ƙasa.
E.Tsarin sarrafa wutar lantarki:
Yin amfani da shahararren alamar duniya PLC, kamar SIEMENS.Jamus;MITSUBISHI.Japan; da sauransu;.
Dukkanin sauran abubuwan da aka gyara na lantarki ana yin su ta shahararrun masana'antun cikin gida.
Za a iya sarrafa dukkan tsarin ta atomatik, kuma kowane ɓangaren kayan aiki yana gudana a jere bisa ga shirin da aka riga aka tsara.
Hakanan ana iya sarrafa shi da hannu, wanda ya dace don ƙaddamarwa da ma'aikatan kulawa don daidaita kayan aiki.
Mai aiki zai iya fara kowane ɓangaren aiki a jere, ko a'a, Domin gwada aiki da aiki na kowane ɓangaren da ke da alaƙa, Aiki na sigina akan abubuwan aikin mutum ɗaya (kamar hoist) a jere.
Domin tabbatar da aiki na al'ada da aminci, kayan aikin suna sanye da na'urar ƙararrawa.Idan kuskure ya faru a cikin ɓangaren motsi yayin aikin samarwa, nan da nan zai ƙararrawa kuma ya dakatar da duk layin aiki.
Tsarin lantarki na wannan injin yana da halaye masu zuwa:
①An kulle ƙofar dubawa tare da na'urar fashewar harbi.Lokacin da aka buɗe ƙofar dubawa, na'urar fashewar harbi ba za ta iya aiki ba.
②An samar da aikin ƙararrawa na kuskure don tsarin zazzagewar harbi, kuma idan kowane ɓangaren tsarin ya gaza, abubuwan haɗin za su daina gudu kai tsaye don hana harbin ƙarfe daga cunkoso da ƙone motar.
③ Kayan aiki yana da sarrafawa ta atomatik, kulawar hannu da aikin sarrafawa a ƙarƙashin yanayin kulawa, kuma kowane tsari yana da aikin kariyar sarkar.
A'a. | Suna | Yawan | Kayan abu | Magana |
1 | impeller | 1 ×4 | Saka baƙin ƙarfe mai juriya | |
2 | Hannun hannu na jagora | 1 ×4 | Saka baƙin ƙarfe mai juriya | |
3 | Ruwa | 8×4 | Saka baƙin ƙarfe mai juriya |
Lokacin garantin samfurin shine shekara guda.
A lokacin garanti, duk kurakurai da ɓarna na sarrafa wutar lantarki da sassa na inji saboda amfani na yau da kullun za a gyara su da musanya su (banda kayan sawa).
A lokacin garanti, sabis na tallace-tallace na bayan-tallace yana aiwatar da amsa "nan take".
Ofishin sabis na bayan-tallace-tallace na kamfaninmu za a ba da sabis na fasaha cikin lokaci a cikin sa'o'i 48 bayan karɓar sanarwar mai amfani.
An gwada wannan kayan aiki bisa ga Ma'aikatar Ma'auni "Sharuɗɗan Fasaha don Nau'in Wuta na Wuta" (A'a .: ZBJ161010-89) da kuma Ka'idodin Ƙasa.
Kamfaninmu yana da nau'ikan ma'auni da kayan aikin gwaji.
Shugaban Tushe:
①The impeller jiki radial runout ≤0.15mm.
② Ƙarshen fitowar fuska ≤0.05mm.
③ Gwajin ma'auni mai ƙarfi ≤18 N.mm.
④ Yunƙurin zafin jiki na Main ɗaukar gidaje idling na awa 1 ≤35 ℃.
①Bayan rabuwa, adadin sharar da ke ƙunshe a cikin madaidaicin harbin ƙarfe shine ≤0.2%.
②Yawan ƙwararriyar harbin ƙarfe a cikin sharar gida shine ≤1%.
③Dacewar rabuwa da harbi;Yashi rabuwa ba kasa da 99%.
①Dacewar cire ƙura shine 99%.
② Abubuwan ƙura a cikin iska bayan tsaftacewa bai wuce 10mg / m3 ba.
③Ƙaƙƙarfan ƙurar ƙura ba ta kai ko daidai da 100mg/m3 ba, wanda ya dace da buƙatun JB/T8355-96 da GB16297-1996 "Comprehensive Emission Standards for Air Pollutants".
Hayaniyar kayan aiki
Yana da ƙasa da 93dB (A) da aka ƙayyade a cikin JB/T8355-1996 "Ka'idodin Masana'antar Injin".
Domin samar da mafi kyawun mafita don samfuran ku, da fatan za a sanar da mu amsoshin tambayoyin masu zuwa:
1.What's kayayyakin da kuke so ku jiyya?Da yakamata ku nuna mana samfuran ku.
2.Idan akwai nau'o'in samfurori da yawa da ake bukata da za a bi da su, Menene girman girman girman aikin?Tsawon * faɗin * tsayi?
3.What's nauyi na babban aiki-yanki?
4.What's samar da inganci kuke so?
5.Any wasu buƙatun na musamman na inji?